Ilé iṣẹ́ àga àti àga ni wá ní Ningbo, China. A ṣe àkànṣe iṣẹ́ àga àti àga ilé ìtura ní Amẹ́ríkà fún ọdún mẹ́wàá.
| Orukọ Iṣẹ́ Àgbékalẹ̀: | Ohun èlò yàrá ìsùn ní ilé ìtura Country Inn |
| Ibi Iṣẹ́ Àkànṣe: | Orilẹ Amẹrika |
| Orúkọ ìtajà: | Taisen |
| Ibi tí wọ́n ti bí i: | NingBo, Ṣáínà |
| Ohun elo mimọ: | MDF / Plywood / Particleboard |
| Àga orí: | Pẹ̀lú Àṣọ / Kò sí Àṣọ |
| Àwọn ọjà àpótí | Àwọ̀ HPL / LPL / Veneer |
| Àwọn ìlànà pàtó: | A ṣe àdáni |
| Awọn ofin isanwo: | Nípasẹ̀ T/T, ìdókòwò 50% àti ìwọ̀ntúnwọ̀nsì kí ó tó dé ọ̀dọ̀ wa |
| Ọ̀nà Ìrànlọ́wọ́: | FOB / CIF / DDP |
| Ohun elo: | Yàrá Àlejò Hótẹ́ẹ̀lì / Balùwẹ̀ / Gbogbogbòò |
Ilé-iṣẹ́ Wa
Iṣakojọpọ ati Gbigbe
ÀWỌN OHUN ÈLÒ
Kí ló dé tí a fi yan Wa?
1. Olùpèsè àga ilé ìtura ọ̀jọ̀gbọ́n pẹ̀lú ìrírí tó ju ọdún mẹ́wàá lọ ní ọjà títà.
2. Mo jẹ́ ògbóǹtarìgì ní ọjà Amẹ́ríkà, mo ní ìmọ̀ tó dáa nípa irú àga ilé, ohun èlò àti ohun tí a nílò.
Àwọn oníbàárà pẹ̀lú Super 8, Holiday Inn, Holiday Inn Express, Best Western, Hampton Inn àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
3. Ìrírí tó lágbára nínú iṣẹ́ àdáni, tó ń fúnni ní ìmọ̀ràn tó dá lórí iṣẹ́ rẹ, tó ń fi owó àti àkókò pamọ́.
Iṣẹ́ Wa
A ó yanjú ìṣòro kékeré èyíkéyìí tó bá ṣẹlẹ̀ nínú àga wa ní àkókò tó yára jùlọ. A máa ń fúnni ní ìrànlọ́wọ́ ìmọ̀ ẹ̀rọ tó jọ́ra. Ìdáhùn kíákíá, gbogbo ìbéèrè rẹ ni a ó dáhùn láàrín wákàtí mẹ́rìnlélógún.