| Orukọ Iṣẹ́ Àgbékalẹ̀: | Àwọn Hótéẹ̀lì Echo Suitesṣeto aga yara hotẹẹli |
| Ibi Iṣẹ́ Àkànṣe: | Orilẹ Amẹrika |
| Orúkọ ìtajà: | Taisen |
| Ibi tí wọ́n ti bí i: | NingBo, Ṣáínà |
| Ohun elo mimọ: | MDF / Plywood / Particleboard |
| Àga orí: | Pẹ̀lú Àṣọ / Kò sí Àṣọ |
| Àwọn ọjà àpótí | Àwọ̀ HPL / LPL / Veneer |
| Àwọn ìlànà pàtó: | A ṣe àdáni |
| Awọn ofin isanwo: | Nípasẹ̀ T/T, ìdókòwò 50% àti ìwọ̀ntúnwọ̀nsì kí ó tó dé ọ̀dọ̀ wa |
| Ọ̀nà Ìrànlọ́wọ́: | FOB / CIF / DDP |
| Ohun elo: | Yàrá Àlejò Hótẹ́ẹ̀lì / Balùwẹ̀ / Gbogbogbòò |
Jù bẹ́ẹ̀ lọ, a ti ṣe onírúurú àwọn ojútùú fún ṣíṣe àwòṣe àga àti ohun èlò ilé fún ilé ìtura Super 8 nìkan, tí a ṣe ní ìbámu pẹ̀lú ìrísí àti ọjà rẹ̀. Àwọn àwòrán wọ̀nyí fi ìṣọ́ra so àwòrán ilẹ̀ àti ẹwà ilé ìtura náà pọ̀ mọ́ra, nígbàtí wọ́n ń fi ìwá wa tí kò dáwọ́ dúró fún ìtayọ nínú gbogbo àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ tó díjú hàn. Láti orísun ohun èlò tó ṣe kedere sí iṣẹ́ ọwọ́ tó péye àti àwọn àwọ̀ tó báramu, a ń fẹ́ láti fún àwọn oníbàárà wa ní ìrírí tí kò láfiwé.
Nígbà tí a bá ń ṣe iṣẹ́ náà, a máa ń ṣe àgbékalẹ̀ ìdánilójú dídára, a sì ń ṣe àbójútó gbogbo ìpele náà dáadáa láti rí i dájú pé àwọn ohun èlò tó dára jù àti pé a máa ń fi wọ́n síṣẹ́ ní àkókò. A máa ń yan àwọn ohun èlò tó dára jùlọ, a sì máa ń lo àwọn ìmọ̀ ẹ̀rọ àti ẹ̀rọ tó gbajúmọ̀ láti ṣẹ̀dá àwọn ohun èlò àga tí wọ́n máa ń fi ẹwà àti iṣẹ́ ṣe, èyí tí yóò mú kí àwọn oníbàárà wa gba iṣẹ́ tó ju ohun tí wọ́n retí lọ ní ti dídára àti ìtẹ́lọ́rùn.