
Ilé iṣẹ́ àga àti àga ni wá ní Ningbo, China. A ṣe àkànṣe iṣẹ́ àga àti àga ilé ìtura ní Amẹ́ríkà fún ọdún mẹ́wàá.
| Orukọ Iṣẹ́ Àgbékalẹ̀: | Àwọn ohun èlò yàrá ìsùn ní ilé ìtura Grand Hyatt |
| Ibi Iṣẹ́ Àkànṣe: | Orilẹ Amẹrika |
| Orúkọ ìtajà: | Taisen |
| Ibi tí wọ́n ti bí i: | NingBo, Ṣáínà |
| Ohun elo mimọ: | MDF / Plywood / Particleboard |
| Àga orí: | Pẹ̀lú Àṣọ / Kò sí Àṣọ |
| Àwọn ọjà àpótí | Àwọ̀ HPL / LPL / Veneer |
| Àwọn ìlànà pàtó: | A ṣe àdáni |
| Awọn ofin isanwo: | Nípasẹ̀ T/T, ìdókòwò 50% àti ìwọ̀ntúnwọ̀nsì kí ó tó dé ọ̀dọ̀ wa |
| Ọ̀nà Ìrànlọ́wọ́: | FOB / CIF / DDP |
| Ohun elo: | Yàrá Àlejò Hótẹ́ẹ̀lì / Balùwẹ̀ / Gbogbogbòò |

Ilé-iṣẹ́ Wa

ÀWỌN OHUN ÈLÒ

Iṣakojọpọ ati Gbigbe

Ningbo Taisen Furniture Co., Ltd. jẹ́ ilé-iṣẹ́ àga tí ó ní orúkọ rere pẹ̀lú àfiyèsí lórí pípèsè àwọn àga tí ó bá ilé mu ní àgbáyé. Nípa lílo àwọn ọ̀nà ìṣelọ́pọ́ tuntun, àwọn ètò ìṣàkóso kọ̀ǹpútà aládàáni, àwọn ètò ìkó eruku tó ti ní ìlọsíwájú, àti àwọn yàrá àwọ̀ tí kò ní eruku, ilé-iṣẹ́ náà ṣe amọ̀ja ní ṣíṣe àwòṣe àga, ṣíṣe, títà ọjà, àti àwọn iṣẹ́ ìdúró kan ṣoṣo.
Oríṣiríṣi ọjà tí wọ́n ń ta ló wà, ó ní àwọn ohun èlò oúnjẹ, àwọn ohun èlò ilé gbígbé, àwọn ohun èlò MDF/plywood, àwọn ohun èlò onígi líle, àwọn ohun èlò ilé ìtura, àwọn ohun èlò ìjókòó onírọ̀rùn àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Àwọn ọjà wọ̀nyí ń ṣe àwọn oníbàárà onírúurú, títí bí àwọn ilé-iṣẹ́, àwọn ilé-iṣẹ́, àwọn àjọ, àwọn ilé-ìwé, àwọn yàrá àlejò, àwọn hótéẹ̀lì, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ, wọ́n ń pèsè àwọn ohun èlò ilé inú tó dára, tó sì ṣe àtúnṣe.
Ìdúróṣinṣin Taisen sí iṣẹ́ rere kọjá ọjà orílẹ̀-èdè wọn, pẹ̀lú àwọn ọjà tí wọ́n ń kó jáde sí àwọn orílẹ̀-èdè bíi Amẹ́ríkà, Kánádà, Íńdíà, Kòríà, Ukraine, Sípéènì, Poland, Netherlands, Bulgaria, Lithuania, àti àwọn agbègbè mìíràn kárí ayé. Àṣeyọrí wọn dá lórí “ẹ̀mí iṣẹ́ wọn, dídára iṣẹ́ wọn,” èyí tí ó mú kí wọ́n gbẹ́kẹ̀lé àti ìtìlẹ́yìn àwọn oníbàárà kárí ayé.
Ilé-iṣẹ́ náà ń ṣe iṣẹ́ ìṣẹ̀dá àti ṣíṣe àtúnṣe ní ọjà, èyí tí ó ń jẹ́ kí àwọn oníbàárà lè jàǹfààní láti inú àwọn ẹ̀dinwó púpọ̀ àti ìdínkù owó gbigbe ọkọ̀ nígbà tí wọ́n sì ń gbádùn àwọn ọjà tí a ṣe àdáni tí a ṣe fún àwọn àìní wọn. Wọ́n tún ń gba àwọn ìbéèrè kékeré pẹ̀lú iye àṣẹ tí ó kéré jùlọ (MOQ), èyí tí ó ń mú kí ìdánwò ọjà rọrùn àti ìdáhùn ọjà kíákíá.
Gẹ́gẹ́ bí olùtajà àga àti ìjókòó ní hótéẹ̀lì, Taisen tayọ̀ nínú ṣíṣe àtúnṣe ilé iṣẹ́, ó ń fúnni ní àwọn àṣàyàn àdáni fún ìdìpọ̀, àwọ̀, ìwọ̀n, àti onírúurú iṣẹ́ hótéẹ̀lì. Ohun èlò àdáni kọ̀ọ̀kan wá pẹ̀lú MOQ àrà ọ̀tọ̀ rẹ̀, àti láti àpẹẹrẹ ọjà sí ṣíṣe àtúnṣe, Taisen ń rí i dájú pé àwọn iṣẹ́ tí a fi kún iye tó dára jùlọ fún àwọn oníbàárà. Wọ́n fi ọ̀yàyà gba àwọn àṣẹ OEM àti ODM, wọ́n sì ń gba àwọn ìṣẹ̀dá tuntun nínú kíkọ́ ọjà àti títà ọjà láti máa gbìyànjú láti ṣe àṣeyọrí nígbà gbogbo.
Láti bẹ̀rẹ̀ iṣẹ́ rẹ pẹ̀lú Taisen, má ṣe lọ́ tìkọ̀ láti kàn sí wọn nípasẹ̀ ìfọ̀rọ̀wérọ̀ wọn lórí ayélujára, pe +86 15356090777, tàbí kàn sí wọn nípasẹ̀ àwọn ọ̀nà ìbánisọ̀rọ̀ mìíràn. Wọ́n ti pinnu láti máa sapá láìdáwọ́dúró láti mú kí ó dára ju bí o ṣe ń retí lọ.