
Ilé iṣẹ́ àga àti àga ni wá ní Ningbo, China. A ṣe àkànṣe iṣẹ́ àga àti àga ilé ìtura ní Amẹ́ríkà fún ọdún mẹ́wàá. A ó ṣe àkójọpọ̀ àwọn ojútùú tí a ṣe ní ìbámu pẹ̀lú àìní àwọn oníbàárà.
| Orukọ Iṣẹ́ Àgbékalẹ̀: | Àwọn ohun èlò yàrá ìsùn ní ilé ìtura Hampton Inn |
| Ibi Iṣẹ́ Àkànṣe: | Orilẹ Amẹrika |
| Orúkọ ìtajà: | Taisen |
| Ibi tí wọ́n ti bí i: | NingBo, Ṣáínà |
| Ohun elo mimọ: | MDF / Plywood / Particleboard |
| Àga orí: | Pẹ̀lú Àṣọ / Kò sí Àṣọ |
| Àwọn ọjà àpótí | Àwọ̀ HPL / LPL / Veneer |
| Àwọn ìlànà pàtó: | A ṣe àdáni |
| Awọn ofin isanwo: | Nípasẹ̀ T/T, ìdókòwò 50% àti ìwọ̀ntúnwọ̀nsì kí ó tó dé ọ̀dọ̀ wa |
| Ọ̀nà Ìrànlọ́wọ́: | FOB / CIF / DDP |
| Ohun elo: | Yàrá Àlejò Hótẹ́ẹ̀lì / Balùwẹ̀ / Gbogbogbòò |

Ilé-iṣẹ́ Wa

Iṣakojọpọ ati Gbigbe

ÀWỌN OHUN ÈLÒ

Ile-iṣẹ Wa:
Dídára Ọjà: A máa ń fojú sí dídára àti kúlẹ̀kúlẹ̀ àwọn ọjà wa, a máa ń lo àwọn ohun èlò tó ga jùlọ àti ìmọ̀ ẹ̀rọ tó ti ní ìlọsíwájú láti rí i dájú pé gbogbo ọjà bá àwọn ìlànà tó ga jùlọ mu. Àwọn àga wa kì í ṣe pé wọ́n ní ìrísí tó lẹ́wà nìkan, wọ́n tún máa ń pẹ́ tó sì tún máa ń rọrùn láti lò, wọ́n sì máa ń mú kí àwọn oníbàárà lè gbé ìgbésí ayé tó dára.
Àwọn Iṣẹ́ Àkànṣe: A ń pese àwọn iṣẹ́ àkànṣe láti ṣe àtúnṣe àwọn ohun èlò ilé tí ó bá àwọn àìní pàtó àti àṣà àwòrán àti ìmọ̀ ìjìnlẹ̀ ilé ìtura mu. Ẹgbẹ́ onímọ̀ iṣẹ́ wa yóò fún àwọn oníbàárà ní àwọn ojútùú àwòrán pípéye àti ṣẹ̀dá àwọn àyè hótéẹ̀lì aláìlẹ́gbẹ́.
Àkókò ìfijiṣẹ́: A ní ètò ìṣàkóso ẹ̀rọ ìpèsè tó gbéṣẹ́ láti rí i dájú pé a fi ránṣẹ́ ní àkókò. A mọ àkókò tí iṣẹ́ hótéẹ̀lì náà béèrè fún, nítorí náà a ó ṣe gbogbo ohun tí a lè ṣe láti rí i dájú pé gbogbo ohun èlò ilé ni a fi ránṣẹ́ sí hótéẹ̀lì ní àkókò tí ó yẹ.
Iṣẹ́ lẹ́yìn títà: A mọrírì ìfọwọ́sowọ́pọ̀ ìgbà pípẹ́ pẹ̀lú àwọn oníbàárà, a sì ń pèsè iṣẹ́ lẹ́yìn títà. Tí ìṣòro bá wà pẹ̀lú àga ilé nígbà tí a bá ń lò ó, a ó pèsè àwọn ìdáhùn tó yẹ láti rí i dájú pé iṣẹ́ ilé ìtura náà kò ní ní ipa lórí rẹ̀.