
Ilé iṣẹ́ àga àti àga ni wá ní Ningbo, China. A ṣe àkànṣe iṣẹ́ àga àti àga ilé ìtura ní Amẹ́ríkà fún ọdún mẹ́wàá. A ó ṣe àkójọpọ̀ àwọn ojútùú tí a ṣe ní ìbámu pẹ̀lú àìní àwọn oníbàárà.
| Orukọ Iṣẹ́ Àgbékalẹ̀: | Àga ìsùn yàrá ní hotẹ́ẹ̀lì Holiday Inn |
| Ibi Iṣẹ́ Àkànṣe: | Orilẹ Amẹrika |
| Orúkọ ìtajà: | Taisen |
| Ibi tí wọ́n ti bí i: | NingBo, Ṣáínà |
| Ohun elo mimọ: | MDF / Plywood / Particleboard |
| Àga orí: | Pẹ̀lú Àṣọ / Kò sí Àṣọ |
| Àwọn ọjà àpótí | Àwọ̀ HPL / LPL / Veneer |
| Àwọn ìlànà pàtó: | A ṣe àdáni |
| Awọn ofin isanwo: | Nípasẹ̀ T/T, ìdókòwò 50% àti ìwọ̀ntúnwọ̀nsì kí ó tó dé ọ̀dọ̀ wa |
| Ọ̀nà Ìrànlọ́wọ́: | FOB / CIF / DDP |
| Ohun elo: | Yàrá Àlejò Hótẹ́ẹ̀lì / Balùwẹ̀ / Gbogbogbòò |

Ilé-iṣẹ́ Wa

Iṣakojọpọ ati Gbigbe

ÀWỌN OHUN ÈLÒ

Holiday Inn Express, gẹ́gẹ́ bí ilé ìtura tó ní owó tó pọ̀ kárí ayé, ló ń tọ́jú àwọn àlejò pẹ̀lú ìrírí gbígbé tó gbéṣẹ́ àti ìtura. Nítorí náà, àwọn iṣẹ́ wa tó yàtọ̀ síra máa ń tẹ̀lé ìlànà pàtàkì ti ìrọ̀rùn, ìṣe, àti agbára, ní rírí i dájú pé gbogbo ohun èlò ilé bá àwọn ìlànà tó yẹ mu ti Holiday Inn Express.
Nígbà tí a ń ṣe àtúnṣe sí àwọn ohun èlò náà, a ṣiṣẹ́ pẹ̀lú àwọn oníṣẹ́ ọnà ti Holiday Inn Express láti ní òye tó jinlẹ̀ nípa ìmọ̀ nípa ohun èlò wọn, irú ilé ìtura wọn, àti àwọn ohun tí àwọn ènìyàn nílò. Gẹ́gẹ́ bí ìwífún yìí, a ti ṣẹ̀dá àwọn ohun èlò tí a ṣe àtúnṣe sí tí ó bá àwòrán ohun èlò wọn mu, títí bí ibùsùn, sófà, tábìlì àti àga, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Àwọn ohun èlò wọ̀nyí rọrùn síbẹ̀ wọ́n sì jẹ́ àṣà, wọ́n ń bá ìṣeéṣe wọn mu, wọ́n sì ń fi ìyàtọ̀ tí ohun èlò náà ní hàn.
Láti rí i dájú pé àwọn àga ilé dára, a ti yan àwọn ohun èlò tó dára, a sì ti gba àwọn ìlànà ìṣẹ̀dá tó ga jù. A máa ń dojúkọ gbogbo kúlẹ̀kúlẹ̀, láti àwòrán títí dé iṣẹ́, àti títí dé fífi nǹkan sí ibi tí a ti ń ṣiṣẹ́, a sì ń gbìyànjú láti ṣe èyí tó dára jùlọ.