
Ilé iṣẹ́ àga àti àga ni wá ní Ningbo, China. A ṣe àkànṣe iṣẹ́ àga àti àga ilé ìtura ní Amẹ́ríkà fún ọdún mẹ́wàá. A ó ṣe àkójọpọ̀ àwọn ojútùú tí a ṣe ní ìbámu pẹ̀lú àìní àwọn oníbàárà.
| Orukọ Iṣẹ́ Àgbékalẹ̀: | Àwọn àga ìsùn yàrá ní ilé ìtura Meridien Marriot |
| Ibi Iṣẹ́ Àkànṣe: | Orilẹ Amẹrika |
| Orúkọ ìtajà: | Taisen |
| Ibi tí wọ́n ti bí i: | NingBo, Ṣáínà |
| Ohun elo mimọ: | MDF / Plywood / Particleboard |
| Àga orí: | Pẹ̀lú Àṣọ / Kò sí Àṣọ |
| Àwọn ọjà àpótí | Àwọ̀ HPL / LPL / Veneer |
| Àwọn ìlànà pàtó: | A ṣe àdáni |
| Awọn ofin isanwo: | Nípasẹ̀ T/T, ìdókòwò 50% àti ìwọ̀ntúnwọ̀nsì kí ó tó dé ọ̀dọ̀ wa |
| Ọ̀nà Ìrànlọ́wọ́: | FOB / CIF / DDP |
| Ohun elo: | Yàrá Àlejò Hótẹ́ẹ̀lì / Balùwẹ̀ / Gbogbogbòò |

Ilé-iṣẹ́ Wa

Iṣakojọpọ ati Gbigbe

ÀWỌN OHUN ÈLÒ

Gẹ́gẹ́ bí olùpèsè àga àti àga ní hótéẹ̀lì, a ní ọlá ńlá láti pèsè iṣẹ́ ìbáramu àga fún Meridien Marriott Hótéẹ̀lì, olórí nínú iṣẹ́ náà. Hótéẹ̀lì Meridien Marriott lókìkí kárí ayé fún iṣẹ́ tó dára àti àyíká ibùgbé tó rọrùn, a sì ti pinnu láti ṣẹ̀dá àga àti àga tó gbóná láti mú kí dídára àti ìtùnú hótéẹ̀lì náà pọ̀ sí i.
Nígbà tí a bá ń yan àga àti ohun ọ̀ṣọ́ fún ilé ìtura Meridien Marriott, a gbé àwọn ànímọ́ àmì ilé ìtura náà yẹ̀ wò, irú ohun ọ̀ṣọ́ àti àìní àwọn oníbàárà. A ti yan àwọn ohun èlò aise tó ga jùlọ tí ó sì jẹ́ ti àyíká láti rí i dájú pé àga àti ohun ọ̀ṣọ́ náà dúró pẹ́ àti ààbò. Ní àkókò kan náà, a tún ń kíyèsí bí a ṣe ń ṣe àgbékalẹ̀ àga àti ohun ọ̀ṣọ́, a ń gbìyànjú láti so ìrọ̀rùn òde òní àti àwọn ohun èlò àtijọ́ pọ̀ dáadáa, a sì ń ṣẹ̀dá àyè tó rọrùn àti ìtùnú fún ilé ìtura náà.
Láti bá àìní àwọn yàrá àlejò àti àwọn ibi ìtajà mu, a ti pèsè onírúurú ọjà àga fún Meridien Marriott Hotel. A ṣe àwọn ohun èlò ìbusùn, tábìlì ẹ̀gbẹ́ ibùsùn, aṣọ ìbora àti àwọn ohun èlò mìíràn nínú yàrá àlejò pẹ̀lú ergonomics láti fún wọn ní ìrírí oorun àti ìtọ́jú tó dára jùlọ. Àwọn àga ní àwọn ibi ìtajà bí àwọn yàrá ìtura àti àwọn ilé oúnjẹ tẹnu mọ́ ìṣètò ààyè àti àwọn ipa ojú, èyí tí ó ń ṣẹ̀dá àyíká tó dára àti àyíká tó ní ẹwà.
Ní ti iṣẹ́ ìfisílé àti iṣẹ́ ìfisílé lẹ́yìn títà, a ní ẹgbẹ́ ìfisílé àti ètò iṣẹ́ ìfisílé lẹ́yìn títà. Ẹgbẹ́ ìfisílé yóò fi sori ẹ̀rọ náà ní ìbámu pẹ̀lú àwọn ohun tí ó yẹ kí ó wà ní hótéẹ̀lì náà, wọn yóò sì rí i dájú pé àwọn ohun èlò náà dúró ṣinṣin àti ẹwà. Ní àkókò kan náà, a tún ń ṣe iṣẹ́ ìtọ́jú àti ìtọ́jú déédéé láti rí i dájú pé àwọn ohun èlò náà wà ní ipò tó dára nígbà gbogbo.