
Ilé iṣẹ́ àga àti àga ni wá ní Ningbo, China. A ṣe àkànṣe iṣẹ́ àga àti àga ilé ìtura ní Amẹ́ríkà fún ọdún mẹ́wàá.
| Orukọ Iṣẹ́ Àgbékalẹ̀: | Ṣètò àga àti àga yàrá ìsùn Sonesta |
| Ibi Iṣẹ́ Àkànṣe: | Orilẹ Amẹrika |
| Orúkọ ìtajà: | Taisen |
| Ibi tí wọ́n ti bí i: | NingBo, Ṣáínà |
| Ohun elo mimọ: | MDF / Plywood / Particleboard |
| Àga orí: | Pẹ̀lú Àṣọ / Kò sí Àṣọ |
| Àwọn ọjà àpótí | Àwọ̀ HPL / LPL / Veneer |
| Àwọn ìlànà pàtó: | A ṣe àdáni |
| Awọn ofin isanwo: | Nípasẹ̀ T/T, ìdókòwò 50% àti ìwọ̀ntúnwọ̀nsì kí ó tó dé ọ̀dọ̀ wa |
| Ọ̀nà Ìrànlọ́wọ́: | FOB / CIF / DDP |
| Ohun elo: | Yàrá Àlejò Hótẹ́ẹ̀lì / Balùwẹ̀ / Gbogbogbòò |

Ilé-iṣẹ́ Wa

ÀWỌN OHUN ÈLÒ

Iṣakojọpọ ati Gbigbe

Gẹ́gẹ́ bí olùpèsè àtúnṣe àga àti ohun ọ̀ṣọ́ ilé ìtura, a ní ọlá láti ṣẹ̀dá àga àti ohun ọ̀ṣọ́ tó dára fún àwọn ilé ìtura àwọn oníbàárà wa. Èyí ni ìfihàn kíkún nípa iṣẹ́ àtúnṣe àga tí a ń ṣe fún àwọn ilé ìtura àwọn oníbàárà wa:
1. Oye jinlẹ ti imọran ami iyasọtọ hotẹẹli alabara
Ní ìbẹ̀rẹ̀ iṣẹ́ náà, a ó ṣe ìwádìí jíjinlẹ̀ lórí èrò àmì ilé ìtura oníbàárà, irú àwòrán àti àwọn ẹgbẹ́ oníbàárà tí a fojú sí. A mọ̀ pé àṣà ilé ìtura oníbàárà ń lépa ìrírí ìgbàlódé, àṣà àti ìrírí ìgbélé, nítorí náà ètò àwòrán ilé wa gbọ́dọ̀ bá a mu.
2. Ètò àwòṣe àga tí a ṣe ní ọ̀nà àkànṣe
Ipo Aṣọ: Gẹ́gẹ́ bí gbogbo àwòrán ilé ìtura oníbàárà, a yan àṣọ ilé tó rọrùn ṣùgbọ́n tó ní ẹwà, èyí tó bá ẹwà ìgbàlódé mu, tó sì lè fi ìwà àrà ọ̀tọ̀ ilé ìtura náà hàn.
Àṣàyàn ohun èlò: A ti yan àwọn ohun èlò aise tó dára tó sì jẹ́ ti àyíká, bíi igi líle tó ga, àwọn aṣọ tó lè gbóná ara wọn àti àwọn ohun èlò irin, láti rí i dájú pé àwọn ohun èlò náà dára tó sì le koko.
Ìṣètò Iṣẹ́: A gbé ìṣètò àti àwọn ohun tí a nílò fún àwọn yàrá hótéẹ̀lì yẹ̀ wò dáadáa, a sì ṣe àwọn ohun èlò tó wúlò àti tó lẹ́wà, bíi tábìlì ẹ̀gbẹ́ ibùsùn, àwọn káàbọ̀ọ̀dù ìtọ́jú àti àwọn sófà ìsinmi.
3. Iṣẹ́-ṣíṣe tó dára àti ìṣàkóso dídára
Iṣẹ́ ọwọ́ tó dára: A ní ẹgbẹ́ iṣẹ́ ìṣelọ́pọ́ ọ̀jọ̀gbọ́n àti àwọn ohun èlò ìṣelọ́pọ́ tó ti ní ìlọsíwájú láti rí i dájú pé iṣẹ́lọ́pọ́ àga àti ohun èlò náà dára.
Àyẹ̀wò dídára tó lágbára: Nígbà tí a bá ń ṣe iṣẹ́ ṣíṣe, a máa ń ṣe ètò àyẹ̀wò dídára tó lágbára láti rí i dájú pé gbogbo ohun èlò ilé bá àwọn ìlànà àti ohun tí àwọn oníbàárà ń béèrè mu.
Iṣẹ́ àdáni: A n pese awọn iṣẹ àdáni àdáni, a sì le ṣe àtúnṣe iwọn, àwọ̀ àti ohun èlò gẹ́gẹ́ bí àwọn àìní pàtó ti àwọn oníbàárà.