
Ilé iṣẹ́ àga àti àga ni wá ní Ningbo, China. A ṣe àkànṣe iṣẹ́ àga àti àga ilé ìtura ní Amẹ́ríkà fún ọdún mẹ́wàá. A ó ṣe àkójọpọ̀ àwọn ojútùú tí a ṣe ní ìbámu pẹ̀lú àìní àwọn oníbàárà.
| Orukọ Iṣẹ́ Àgbékalẹ̀: | Ṣètò àwọn ohun èlò yàrá ìsùn ní Spark Hotel |
| Ibi Iṣẹ́ Àkànṣe: | Orilẹ Amẹrika |
| Orúkọ ìtajà: | Taisen |
| Ibi tí wọ́n ti bí i: | NingBo, Ṣáínà |
| Ohun elo mimọ: | MDF / Plywood / Particleboard |
| Àga orí: | Pẹ̀lú Àṣọ / Kò sí Àṣọ |
| Àwọn ọjà àpótí | Àwọ̀ HPL / LPL / Veneer |
| Àwọn ìlànà pàtó: | A ṣe àdáni |
| Awọn ofin isanwo: | Nípasẹ̀ T/T, ìdókòwò 50% àti ìwọ̀ntúnwọ̀nsì kí ó tó dé ọ̀dọ̀ wa |
| Ọ̀nà Ìrànlọ́wọ́: | FOB / CIF / DDP |
| Ohun elo: | Yàrá Àlejò Hótẹ́ẹ̀lì / Balùwẹ̀ / Gbogbogbòò |

Ilé-iṣẹ́ Wa

Iṣakojọpọ ati Gbigbe

ÀWỌN OHUN ÈLÒ

Ilé-iṣẹ́ tí a ṣàlàyé yìí jẹ́ ilé-iṣẹ́ oníṣòwò àga àti àga ní hótéẹ̀lì tí ó ní ìrírí púpọ̀ nínú ṣíṣe onírúurú àga àti àga inú hótéẹ̀lì. Èyí pẹ̀lú àwọn àga àti àga fún àwọn yàrá hótéẹ̀lì, àwọn ilé oúnjẹ, àwọn yàrá ìtura, àwọn ibi ìtura, àwọn ilé gbígbé àti àwọn ilé gbígbé. Láti ọ̀pọ̀ ọdún wá, ilé-iṣẹ́ náà ti ní àjọṣepọ̀ tó lágbára pẹ̀lú onírúurú ilé-iṣẹ́ ríra nǹkan, àwọn ilé iṣẹ́ àwòrán, àti àwọn ẹgbẹ́ hótéẹ̀lì tí a mọ̀ dáadáa. Àwọn oníbàárà rẹ̀ ní àwọn ilé-iṣẹ́ hótéẹ̀lì tí a mọ̀ kárí ayé bíi Hilton, Sheraton, àti Marriott.
Àwọn agbára pàtàkì ilé-iṣẹ́ náà ni wọ̀nyí: