
Ilé iṣẹ́ àga àti àga ni wá ní Ningbo, China. A ṣe àkànṣe iṣẹ́ àga àti àga ilé ìtura ní Amẹ́ríkà fún ọdún mẹ́wàá. A ó ṣe àkójọpọ̀ àwọn ojútùú tí a ṣe ní ìbámu pẹ̀lú àìní àwọn oníbàárà.
| Orukọ Iṣẹ́ Àgbékalẹ̀: | Tapestry Collection set aga yara hotẹẹli |
| Ibi Iṣẹ́ Àkànṣe: | Orilẹ Amẹrika |
| Orúkọ ìtajà: | Taisen |
| Ibi tí wọ́n ti bí i: | NingBo, Ṣáínà |
| Ohun elo mimọ: | MDF / Plywood / Particleboard |
| Àga orí: | Pẹ̀lú Àṣọ / Kò sí Àṣọ |
| Àwọn ọjà àpótí | Àwọ̀ HPL / LPL / Veneer |
| Àwọn ìlànà pàtó: | A ṣe àdáni |
| Awọn ofin isanwo: | Nípasẹ̀ T/T, ìdókòwò 50% àti ìwọ̀ntúnwọ̀nsì kí ó tó dé ọ̀dọ̀ wa |
| Ọ̀nà Ìrànlọ́wọ́: | FOB / CIF / DDP |
| Ohun elo: | Yàrá Àlejò Hótẹ́ẹ̀lì / Balùwẹ̀ / Gbogbogbòò |

Ilé-iṣẹ́ Wa

Iṣakojọpọ ati Gbigbe

ÀWỌN OHUN ÈLÒ

Ifihan si Awọn Olupese Ohun-ọṣọ Ile itura
Gẹ́gẹ́ bí olùpèsè àga ilé ìtura, a ti pinnu láti fún àwọn oníbàárà ní àwọn ọjà àga tó ga jùlọ àti èyí tó bá àyíká mu. A mọ̀ dáadáa nípa pàtàkì àga ilé ìtura fún dídára ilé ìtura, nítorí náà a máa ń yan àwọn ohun èlò tó ga jùlọ, a máa ń gba àwọn ìlànà àti ìmọ̀ ẹ̀rọ tó ga, a sì máa ń rí i dájú pé gbogbo àga ilé náà bá àwọn ìlànà tó ga mu. Oríṣiríṣi ọjà wa ló wà, títí kan àga ilé ìtura, àga ilé oúnjẹ, àga ilé ìpàdé, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ, èyí tó lè bá àìní onírúurú ilé ìtura mu. A máa ń kíyèsí bí a ṣe ń ṣe àwọn nǹkan, a sì máa ń lépa àkópọ̀ pípé ti ìṣe àti ẹwà àwọn ọjà wa, a sì máa ń sọ gbogbo àga ilé di iṣẹ́ ọnà. Yàtọ̀ sí dídára ọjà, a tún máa ń fi pàtàkì sí ìrírí àwọn oníbàárà. A ní ẹgbẹ́ oníbàárà tó ń ṣiṣẹ́ láti fún àwọn oníbàárà ní iṣẹ́ ìtọ́pinpin tó péye, tí ó ń rí i dájú pé gbogbo apá ni a yanjú ní ìtẹ́lọ́rùn. A máa ń tẹ̀lé ìlànà “oníbàárà ni àkọ́kọ́” nígbà gbogbo, a sì máa ń gba ìgbẹ́kẹ̀lé àti ìtìlẹ́yìn àwọn oníbàárà pẹ̀lú ìwà òdodo, ìmọ̀ iṣẹ́, àti àtúnṣe. Nípa yíyan wá, kì í ṣe pé ìwọ yóò gba àga ilé ìtura tó ga nìkan, ṣùgbọ́n iṣẹ́ tó dára àti ti ọ̀jọ̀gbọ́n. Ẹ jẹ́ kí a ṣiṣẹ́ papọ̀ láti ṣẹ̀dá àyíká hótéẹ̀lì tó rọrùn àti tó lẹ́wà, kí a lè fún àwọn àlejò yín ní ìrírí ibùgbé tí kò ní gbàgbé.