Ilé iṣẹ́ àga àti ohun ọ̀ṣọ́ ilé ni wọ́n ní Ningbo, China. A mọṣẹ́ ní ṣíṣe àga àti ohun ọ̀ṣọ́ ilé ìtura ní Amẹ́ríkà fún ọdún mẹ́wàá.
| Orukọ Iṣẹ́ Àgbékalẹ̀: | TRYP By Wyndham Hotel room aga ṣeto |
| Ibi Iṣẹ́ Àkànṣe: | Orilẹ Amẹrika |
| Orúkọ ìtajà: | Taisen |
| Ibi tí wọ́n ti bí i: | NingBo, Ṣáínà |
| Ohun elo mimọ: | MDF / Plywood / Particleboard |
| Àga orí: | Pẹ̀lú Àṣọ / Kò sí Àṣọ |
| Àwọn ọjà àpótí | Àwọ̀ HPL / LPL / Veneer |
| Àwọn ìlànà pàtó: | A ṣe àdáni |
| Awọn ofin isanwo: | Nípasẹ̀ T/T, ìdókòwò 50% àti ìwọ̀ntúnwọ̀nsì kí ó tó dé ọ̀dọ̀ wa |
| Ọ̀nà Ìrànlọ́wọ́: | FOB / CIF / DDP |
| Ohun elo: | Yàrá Àlejò Hótẹ́ẹ̀lì / Balùwẹ̀ / Gbogbogbòò |
Ilé iṣẹ́ wa ń tẹ̀lé àwọn ìlànà tó gbayì àti tó díjú nígbà tí a bá ń ṣe àga àti tábìlì láti rí i dájú pé ọjà kọ̀ọ̀kan lè bá àwọn oníbàárà mu tàbí kí ó ju ohun tí wọ́n retí lọ. Àwọn wọ̀nyí ni àwọn ọ̀nà pàtàkì tí a lè gbà ṣe àga àti tábìlì wa:
1. Yíyan ohun èlò àti ṣíṣe é
Àwọn ohun èlò tí a yàn: A máa ń yan igi, irin, dígí, aṣọ àti àwọn ohun èlò mìíràn tí ó dára nílé àti lókè òkun láti rí i dájú pé àwọn ohun èlò náà jẹ́ èyí tí ó dára fún àyíká, tí ó lè pẹ́, tí ó sì bá ipò gíga tí hótéẹ̀lì náà wà mu. Fún igi, a máa ń kíyèsí iye ọrinrin tí ó wà nínú rẹ̀, èyí tí a sábà máa ń ṣàkóso láàárín 8% sí 10% láti dènà ìfọ́ àti ìbàjẹ́. (Orísun: Baijiahao)
Ṣíṣe àtúnṣe tó dára: Lẹ́yìn tí a bá ti wọ ilé iṣẹ́ náà, a ó gbẹ àwọn ohun èlò bíi igi, a ó gé wọn, a ó sì yọ àwọn àbùkù kúrò láti rí i dájú pé àwọn ohun èlò náà wà ní ipò tó dára jùlọ. Fún àwọn ohun èlò ìdàpọ̀ bíi àwọn pákó oníṣẹ́ ọwọ́, a ó ṣe ìdìmú etí láti mú kí ó dúró ṣinṣin àti kí ó pẹ́.
2. Apẹrẹ ati imudaniloju
Apẹẹrẹ ọjọgbọn: Ẹgbẹ apẹẹrẹ wa yoo ṣe apẹrẹ awọn solusan aga ti o baamu awọn iṣedede ẹwa ati pe o wulo ati ti o tọ ni ibamu si awọn aini apẹrẹ hotẹẹli, aworan ami iyasọtọ ati eto aaye.
Ìdánilójú Tó Dáadáa: Lẹ́yìn tí a bá ti pinnu ètò àwòrán náà, a ó ṣe àwọn àpẹẹrẹ fún ìdánilójú láti rí i dájú pé gbogbo kúlẹ̀kúlẹ̀ àwòrán náà ni a lè gbé kalẹ̀ dáadáa.
3. Iṣiṣẹ deedee
Gígé CNC: Nípa lílo àwọn ohun èlò ìgé CNC tó ti ní ìlọsíwájú, a lè gé àwọn ohun èlò bíi igi àti irin dáadáa láti rí i dájú pé ìwọ̀n àwọn ohun èlò náà péye.
Gígé àti ìtòjọ tó dára: Nípasẹ̀ àwọn ọ̀nà gbígbẹ́ tó díjú àti ìmọ̀ ẹ̀rọ ìtòjọ tó péye, a máa ń pa onírúurú ẹ̀yà pọ̀ di àwọn ọjà àga àti àga. A máa ń kíyèsí bí a ṣe ń ṣe gbogbo nǹkan láti rí i dájú pé àga náà ní ìrísí tó lẹ́wà àti pé ó dúró ṣinṣin.
4. Itọju dada
Ìbòrí onípele púpọ̀: A lo ìmọ̀ ẹ̀rọ ìbòrí onípele púpọ̀ láti fi ìbòrí onípele púpọ̀ sí ojú àga. Èyí kìí ṣe pé ó ń mú kí àwọn àga náà ní ìdènà dídán àti ìdènà ìbàjẹ́ nìkan ni, ṣùgbọ́n ó tún ń dáàbò bo àga náà lọ́wọ́ ìbàjẹ́ àyíká òde.
Àwọn ohun èlò tó bá àyíká mu: Nígbà tí a bá ń ṣe àtúnṣe sí àyíká, a máa ń lo àwọn ohun èlò ìbòrí àti àwọn ohun èlò ìbòrí tó bá àyíká mu láti rí i dájú pé iṣẹ́ àyíká àwọn ohun èlò náà bá àwọn ìlànà tó yẹ mu, kí ó sì ṣẹ̀dá àyíká tó dára àti tó rọrùn fún àwọn àlejò láti máa gbé.
5. Ayẹwo didara ati apoti
Àyẹ̀wò tó péye: Àwọn àga tí a ti parí yóò ṣe àyẹ̀wò dídára tó lágbára, títí bí àyẹ̀wò ìrísí, ìdánwò iṣẹ́, ìdánwò pípẹ́, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ, láti rí i dájú pé ọjà kọ̀ọ̀kan bá àwọn ìlànà dídára mu.
Àpò ìpamọ́ tó dára: Àwọn àga tí ó bá kọjá àyẹ̀wò náà ni a ó fi dídì kí ó má baà ba jẹ́ nígbà tí a bá ń gbé wọn lọ. A máa ń lo àwọn ohun èlò ìpamọ́ ọ̀jọ̀gbọ́n àti àwọn ọ̀nà tí kò lè gbọ̀n rìrì láti rí i dájú pé a lè fi àga náà ránṣẹ́ sí àwọn oníbàárà láìléwu.
6. Awọn iṣẹ akanṣe
Ṣíṣe àtúnṣe tó rọrùn: A ń pese onírúurú iṣẹ́ àtúnṣe, títí bí àtúnṣe ìwọ̀n, ṣíṣe àwọ̀, ṣíṣe àtúnṣe ara, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Àwọn oníbàárà lè ṣe àwọn àṣàyàn àdáni ní ìbámu pẹ̀lú àìní àti ìfẹ́ wọn láti ṣẹ̀dá àga ilé ìtura tó yàtọ̀.
Ìdáhùn kíákíá: A ní ìlànà iṣẹ́-ṣíṣe tó gbéṣẹ́ àti ètò ẹ̀rọ ìpèsè tó rọrùn, èyí tó lè dáhùn sí àìní àwọn oníbàárà kíákíá, tó sì lè rí i dájú pé àwọn ọjà àga tó ga jùlọ wà ní àkókò tó yẹ.